Pin cúc áo LR44/LR44H AG13 1,5v hàng chuẩn Tianqiu [VỈ 10 VIÊN]
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ
Giới thiệu Pin cúc áo LR44/LR44H AG13 1,5v hàng chuẩn Tianqiu [VỈ 10 VIÊN]
- Hãng sản xuất: Tianqiu
- Loại pin: LR44, LR1154, AG13, G13, A76, 357...
- Kích cỡ 11,6mm * 4,4 mm
- Ưu điểm:
+ Pin có giá rẻ so với các sản phẩm cùng loại giúp tiết kiệm chi phí.
+ Chất lượng được đánh giá là tốt so với mức giá bán.
+ Vỉ pin có dán tem Chống hàng giả của Nhà sản xuất
- Đóng gói: 1 vỉ đóng 10 viên
- ĐIện áp định mức: 1,55V